Thứ Hai,28/11/2022 10:59:56 GMT +7

Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển

Vòng 26
    Thứ Bảy, 01 Tháng Mười, 2022
  • FT
    Vanersborgs FK 1
    1 - 6
    GAIS
  • FT
    Orebro Syrianska
    1 - 1
    Forward
  • FT
    Tvaakers IF 1
    0 - 0
    BK Olympic Malmo
  • FT
    Sollentuna FK 2
    0 - 0
    Taby IS
  • FT
    Haninge/Brand.
    0 - 1
    Stockholm Intl
  • FT
    Umea
    1 - 3
    Sandvikens
  • FT
    Lunds BK 1
    1 - 2
    Oskarshamns AIK
  • FT
    Lindome GIF
    2 - 1
    IFK Malmo
  • FT
    Hammarby Talang
    3 - 3
    Gefle IF
  • FT
    Ljungskile SK
    2 - 3
    Torns IF
  • Chủ Nhật, 02 Tháng Mười, 2022
  • FT
    Karlstad BK
    1 - 0
    Team Thoren
  • FT
    Falkenbergs
    1 - 0
    Qviding
  • FT
    Vasalunds
    6 - 3
    Pitea IF
  • Thứ Ba, 04 Tháng Mười, 2022
  • FT
    Trollhattan
    0 - 1
    Oddevold
  • Thứ Bảy, 08 Tháng Mười, 2022
  • FT
    BK Olympic Malmo
    1 - 3
    Lunds BK
  • FT
    Qviding
    0 - 2
    GAIS
  • FT
    Torns IF
    1 - 1
    Vanersborgs FK
  • FT
    Falkenbergs
    4 - 2
    Lindome GIF
  • FT
    Sylvia
    0 - 1
    Umea
  • FT
    Oskarshamns AIK
    2 - 0
    Tvaakers IF
  • FT
    Taby IS
    0 - 3
    Motala AIF
  • FT
    Karlstad BK
    2 - 1
    Haninge/Brand.
  • FT
    Forward
    0 - 3
    Sollentuna FK
  • FT
    IFK Malmo
    1 - 3
    Ljungskile SK
  • FT
    Sandvikens
    4 - 2
    Stockholm Intl
  • Chủ Nhật, 09 Tháng Mười, 2022
  • FT
    Gefle IF
    2 - 0
    Orebro Syrianska
  • FT
    Atvidabergs
    0 - 2
    Trollhattan
  • FT
    Pitea IF
    1 - 2
    Hammarby Talang
  • FT
    Team Thoren
    1 - 3
    Vasalunds
  • FT
    Oddevold
    0 - 0
    Angelholms
  • Thứ Bảy, 15 Tháng Mười, 2022
  • FT
    Stockholm Intl
    2 - 1
    Taby IS
  • FT
    Vanersborgs FK
    0 - 2
    Qviding
  • FT
    Sollentuna FK 1
    0 - 1
    Gefle IF
  • FT
    Orebro Syrianska
    4 - 1
    Sylvia
  • FT
    Umea
    2 - 1
    Forward
  • FT
    Oddevold
    3 - 0
    BK Olympic Malmo
  • FT
    Vasalunds
    2 - 2
    Karlstad BK
  • FT
    GAIS
    2 - 2
    Falkenbergs
  • FT
    Tvaakers IF
    1 - 0
    Atvidabergs
  • FT
    Ljungskile SK
    1 - 1
    Oskarshamns AIK
  • FT
    Motala AIF
    3 - 4
    Sandvikens
  • FT
    Hammarby Talang
    0 - 2
    Team Thoren
  • Chủ Nhật, 16 Tháng Mười, 2022
  • FT
    Haninge/Brand.
    3 - 1
    Pitea IF
  • Thứ Ba, 18 Tháng Mười, 2022
  • FT
    Trollhattan
    5 - 1
    Lindome GIF
  • Thứ Bảy, 22 Tháng Mười, 2022
  • FT
    Qviding
    2 - 1
    IFK Malmo
  • FT
    Forward
    0 - 1
    Motala AIF
  • FT
    Gefle IF
    1 - 0
    Umea
  • FT
    BK Olympic Malmo
    3 - 3
    Ljungskile SK
  • FT
    Angelholms
    3 - 2
    Tvaakers IF
  • FT
    Lindome GIF
    2 - 5
    Lunds BK
  • FT
    Sandvikens
    5 - 1
    Orebro Syrianska
  • FT
    Atvidabergs
    0 - 3
    GAIS
  • FT
    Torns IF
    1 - 1
    Oddevold
  • FT
    Oskarshamns AIK
    1 - 1
    Vanersborgs FK
  • FT
    Sylvia
    0 - 2
    Vasalunds
  • Chủ Nhật, 23 Tháng Mười, 2022
  • FT
    Pitea IF
    1 - 1
    Sollentuna FK
  • FT
    Team Thoren
    1 - 1
    Haninge/Brand.
  • FT
    Falkenbergs
    2 - 0
    Trollhattan
  • FT
    Karlstad BK
    2 - 0
    Stockholm Intl
  • Thứ Ba, 25 Tháng Mười, 2022
  • FT
    Taby IS
    1 - 1
    Hammarby Talang
  • Thứ Bảy, 29 Tháng Mười, 2022
  • FT
    Torns IF
    2 - 2
    Falkenbergs
  • FT
    Vanersborgs FK 1
    1 - 2
    BK Olympic Malmo
  • FT
    Qviding
    2 - 2
    Lindome GIF
  • FT
    Forward
    3 - 1
    Team Thoren
  • FT
    Tvaakers IF
    1 - 0
    Oddevold
  • FT
    Ljungskile SK
    1 - 2
    Atvidabergs
  • FT
    Lunds BK
    1 - 1
    GAIS
  • FT
    Haninge/Brand.
    3 - 0
    Sylvia
  • FT
    Motala AIF
    5 - 1
    Gefle IF
  • FT
    IFK Malmo
    1 - 1
    Oskarshamns AIK
  • FT
    Hammarby Talang
    2 - 0
    Orebro Syrianska
  • Chủ Nhật, 30 Tháng Mười, 2022
  • FT
    Stockholm Intl
    3 - 1
    Pitea IF
  • FT
    Sollentuna FK 1
    1 - 1
    Sandvikens
  • FT
    Trollhattan
    4 - 1
    Angelholms
  • Thứ Ba, 01 Tháng Mười Một, 2022
  • FT
    Vasalunds
    1 - 5
    Taby IS
  • Thứ Bảy, 05 Tháng Mười Một, 2022
  • FT
    GAIS
    4 - 0
    IFK Malmo
  • FT
    Atvidabergs
    0 - 2
    Torns IF
  • FT
    BK Olympic Malmo
    4 - 3
    Qviding
  • FT
    Lindome GIF 1
    2 - 4
    Tvaakers IF
  • FT
    Oddevold
    1 - 0
    Vanersborgs FK
  • FT
    Angelholms
    3 - 1
    Ljungskile SK
  • FT
    Falkenbergs
    5 - 0
    Lunds BK
  • FT
    Oskarshamns AIK
    0 - 2
    Trollhattan
  • Chủ Nhật, 06 Tháng Mười Một, 2022
  • FT
    Pitea IF
    3 - 6
    Motala AIF
  • FT
    Orebro Syrianska
    1 - 1
    Umea
  • FT
    Gefle IF
    1 - 1
    Vasalunds
  • FT
    Sylvia
    1 - 3
    Sollentuna FK
  • FT
    Karlstad BK
    1 - 4
    Hammarby Talang
  • FT
    Team Thoren
    0 - 2
    Stockholm Intl
  • FT
    Sandvikens
    3 - 1
    Forward
  • FT
    Taby IS 1
    3 - 0
    Haninge/Brand.

Lịch Thi Đấu Bóng Đá Hạng 3 Thụy Điển Hôm Nay

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển mới nhất hôm nay và ngày mai (LTD Việt Nam) được cập nhật liên tục theo thời gian THỰC với ĐẦY ĐỦ thông tin ngày giờ, vòng đấu..

Lichthidau.vn cập nhật lịch bóng đá hôm nay Hạng 3 Thụy Điển một cách đầy đủ chính xác nhất về thời gian thi đấu, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu một cách chi tiết và cụ thể nhất để quý vị tiện theo dõi.

Bên cạnh đó, bạn có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá Hạng 3 Thụy Điển trên tường thuật bóng đá trên các kênh truyền hình thể thao: K+, VTV3, BongdaTV, thể thao TV, SCTV.