Thứ Năm,29/07/2021 19:03:15 GMT +7

Lịch thi đấu Cúp C3 Châu Âu

Vòng So Loai 2
    Thứ Ba, 20 Tháng Bảy, 2021
  • FT
    Domzale
    1 - 1
    Honka
  • FT
    Kauno Zalgiris
    0 - 5
    The New Saints
  • FT
    KF Prishtina
    4 - 1
    Connah's QN
  • Thứ Tư, 21 Tháng Bảy, 2021
  • FT
    Folgore / Falciano
    1 - 3
    Hibernians
  • Thứ Năm, 22 Tháng Bảy, 2021
  • FT
    Cukaricki Belgrade
    0 - 0
    Sumqayit
  • FT
    Astana 1
    2 - 0
    Aris Salonica
  • FT
    Ararat Y
    2 - 4
    Slask Wroclaw
  • FT
    FK Panevezys
    0 - 1
    FK Vojvodina
  • FT
    KuPS
    2 - 2
    Vorskla
  • FT
    O.Ljubljana
    1 - 0
    Birkirkara
  • FT
    FK Sochi
    3 - 0
    Keşla FK
  • FT
    Rigas Futbola Skola
    3 - 0
    Puskas Akademia
  • FT
    Austria Wien
    1 - 1
    Breidablik
  • FT
    Karabakh Agdam 1
    0 - 0
    Ashdod
  • FT
    Molde
    3 - 0
    Servette
  • FT
    Dudelange
    0 - 1
    Bohemians
  • FT
    Dinamo Tbilisi
    1 - 2
    Maccabi Haifa
  • FT
    Elfsborg
    4 - 0
    Milsami
  • FT
    Hammarby
    3 - 1
    Maribor
  • Thứ Sáu, 23 Tháng Bảy, 2021
  • FT
    Teuta Durres
    0 - 2
    Inter d.Escaldes
  • FT
    Gzira Utd
    0 - 2
    HNK Rijeka
  • FT
    Apollon Limassol
    1 - 3
    MSK Zilina
  • FT
    Spartak Trnava
    0 - 0
    Sepsi OSK
  • FT
    Riga FC
    2 - 0
    Shkendija
  • FT
    Lok. Plovdiv
    1 - 0
    Slovacko
  • FT
    Suduva
    0 - 0
    Rakow Czestochowa
  • FT
    Dinamo Batumi
    0 - 1
    Bate Borisov
  • FT
    AEL Limassol
    1 - 0
    Vllaznia Shkoder
  • FT
    Vik.Plzen
    2 - 1
    Dinamo Brest
  • FT
    KF Laci
    1 - 0
    Universitatea Craiova
  • FT
    Cska Sofia
    0 - 0
    FK Liepaja
  • FT
    Petrocub
    0 - 1
    Sivasspor
  • FT
    Kobenhavn
    4 - 1
    Torpedo Zhodino
  • FT
    Arda Kardzhali
    0 - 2
    Hap. Beer Sheva
  • FT
    Shkupi
    0 - 3
    Santa Clara
  • FT
    HB Torshavn
    4 - 0
    Buducnost
  • FT
    Basel
    3 - 0
    Partizani Tirana
  • FT
    Velez Mostar
    2 - 1
    AEK Athens
  • FT
    Larne
    2 - 1
    Aarhus AGF
  • FT
    Gent
    4 - 0
    Valerenga
  • FT
    Sutjeska
    0 - 0
    Maccabi TA
  • FT
    Steaua Bucuresti
    1 - 0
    Shakhter Kar.
  • FT
    Aberdeen
    5 - 1
    Hacken
  • FT
    Linfield
    4 - 0
    Borac Banja Luka
  • FT
    Hibernian 1
    3 - 0
    FC Santa Coloma
  • FT
    KF Drita
    0 - 0
    Feyenoord
  • FT
    Pogon Szczecin
    0 - 0
    NK Osijek
  • FT
    FK Partizan
    1 - 0
    Dunajska Stred
  • FT
    Valur Rey.
    0 - 3
    Bodo Glimt
  • FT
    Hafnarfjordur
    0 - 2
    Rosenborg
  • FT
    Ujpest
    2 - 1
    Vaduz
  • FT
    Dundalk
    2 - 2
    Levadia T.
  • FT
    Hajduk Split
    2 - 0
    Tobol Kostanay
  • FT
    Shakhter Soligo.
    1 - 2
    Fola Esch
  • Thứ Ba, 27 Tháng Bảy, 2021
  • FT
    Inter d.Escaldes
    0 - 2
    Teuta Durres
  • Thứ Tư, 28 Tháng Bảy, 2021
  • FT
    Hibernians
    4 - 2
    Folgore / Falciano
  • FT
    Buducnost
    0 - 2
    HB Torshavn
  • Thứ Năm, 29 Tháng Bảy, 2021
  • 20:00
    Shakhter Kar.
    vs
    Steaua Bucuresti
  • 21:00
    FK Liepaja
    vs
    Cska Sofia
  • 22:00
    Tobol Kostanay
    vs
    Hajduk Split
  • 23:00
    Sumqayit
    vs
    Cukaricki Belgrade
  • 23:00
    Dinamo Brest
    vs
    Vik.Plzen
  • 23:00
    Keşla FK
    vs
    FK Sochi
  • 23:00
    Birkirkara
    vs
    O.Ljubljana
  • 23:00
    Bodo Glimt
    vs
    Valur Rey.
  • 23:00
    Honka
    vs
    Domzale
  • 23:00
    Vorskla
    vs
    KuPS
  • 23:00
    Vaduz
    vs
    Ujpest
  • 23:30
    FC Santa Coloma
    vs
    Hibernian
  • 23:30
    Levadia T.
    vs
    Dundalk
  • 23:30
    Hacken
    vs
    Aberdeen
  • 23:30
    Sepsi OSK
    vs
    Spartak Trnava
  • 23:45
    MSK Zilina
    vs
    Apollon Limassol
  • Thứ Sáu, 30 Tháng Bảy, 2021
  • 00:00
    Maccabi Haifa
    vs
    Dinamo Tbilisi
  • 00:00
    Aarhus AGF
    vs
    Larne
  • 00:00
    Sivasspor
    vs
    Petrocub
  • 00:00
    Slovacko
    vs
    Lok. Plovdiv
  • 00:00
    Bate Borisov
    vs
    Dinamo Batumi
  • 00:00
    Ashdod
    vs
    Karabakh Agdam
  • 00:00
    Rakow Czestochowa
    vs
    Suduva
  • 00:00
    Torpedo Zhodino
    vs
    Kobenhavn
  • 00:00
    Hap. Beer Sheva
    vs
    Arda Kardzhali
  • 00:00
    Valerenga
    vs
    Gent
  • 00:00
    Rosenborg
    vs
    Hafnarfjordur
  • 00:00
    Milsami
    vs
    Elfsborg
  • 00:15
    The New Saints
    vs
    Kauno Zalgiris
  • 00:30
    Maccabi TA
    vs
    Sutjeska
  • 00:30
    Fola Esch
    vs
    Shakhter Soligo.
  • 00:30
    Breidablik
    vs
    Austria Wien
  • 01:00
    Borac Banja Luka
    vs
    Linfield
  • 01:00
    Partizani Tirana
    vs
    Basel
  • 01:00
    Puskas Akademia
    vs
    Rigas Futbola Skola
  • 01:00
    Connah's QN
    vs
    KF Prishtina
  • 01:00
    Slask Wroclaw
    vs
    Ararat Y
  • 01:00
    AEK Athens
    vs
    Velez Mostar
  • 01:00
    HNK Rijeka
    vs
    Gzira Utd
  • 01:00
    FK Vojvodina
    vs
    FK Panevezys
  • 01:00
    Shkendija
    vs
    Riga FC
  • 01:00
    Feyenoord
    vs
    KF Drita
  • 01:30
    Universitatea Craiova
    vs
    KF Laci
  • 01:30
    Servette
    vs
    Molde
  • 01:30
    Aris Salonica
    vs
    Astana
  • 01:45
    Maribor
    vs
    Hammarby
  • 01:45
    Dunajska Stred
    vs
    FK Partizan
  • 01:45
    Bohemians
    vs
    Dudelange
  • 02:00
    NK Osijek
    vs
    Pogon Szczecin
  • 02:00
    Vllaznia Shkoder
    vs
    AEL Limassol
  • 03:00
    Santa Clara
    vs
    Shkupi

Lịch Thi Đấu Bóng Đá Cúp C3 Châu Âu Hôm Nay

Lịch thi đấu bóng đá Cúp C3 Châu Âu mới nhất hôm nay và ngày mai (LTD Việt Nam) được cập nhật liên tục theo thời gian THỰC với ĐẦY ĐỦ thông tin ngày giờ, vòng đấu..

Lichthidau.vn cập nhật lịch bóng đá hôm nay Cúp C3 Châu Âu một cách đầy đủ chính xác nhất về thời gian thi đấu, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu một cách chi tiết và cụ thể nhất để quý vị tiện theo dõi.

Bên cạnh đó, bạn có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá Cúp C3 Châu Âu trên tường thuật bóng đá trên các kênh truyền hình thể thao: K+, VTV3, BongdaTV, thể thao TV, SCTV.

Liên kết hữu ích